Suggestions

Jessica William

Graphic Designer

John Doe

PHP Developer

Poonam

Wordpress Developer

Bill Gates

C & C++ Developer

Jessica William

Graphic Designer

John Doe

PHP Developer

"Utii ukizidi unakuwa uoga, Uoga huzaa unafiki na kujipendekeza, Mwisho wake ni mauti" ~ Julius K. Nyerere.

Tumfollow anafollow back

Twitter ni sehemu ya burudani nakuchangamshana akili u-serious wako pelekea mkeo/mmeo na wanao nyumbani.😅🤣🙌

Mwangaza Wa Siku. ⛅ Ee BWANA, tunakiri uovu wetu, na ubaya wa baba zetu; maana tumekutenda dhambi. Usituchukie, kwa ajili ya jina lako; usikifedheheshe kiti cha enzi cha utukufu wako, kumbuka, usilivunje agano ulilofanya nasi. "Yeremia 14:20-21 SUV"

Tenda wema nenda zako atakaekulipa MUNGU sio unawekeza ulipwe usipolipwa unaanza majungu.📌

Ndugu zake Yusufu ndio waliopeleka taarifa mbaya kwa Baba yao kuhusu kufa kwa Yusufu. Na ni ndugu zake hao hao waliopeleka taarifa nzuri kwa baba yao kuwa Yusufu ni mkuu katika nchi ya Misri. Mungu akusaidie leo, wale wanaotoa taarifa zako mbaya, leo watoe taarifa zako nzuri.

Ila hapa wana tumepigwa qmmk😅🙌

hata watu wa chini wanahitaji faraja.⚘ Morn TL..🙏

Tafuteni hela mwanamke hapigwi vitano anapigwa kimoja tu cha afya hlf anasema asnte dady💘.😅🤣🙌

BOI ; lini unasuka mamy🥰 GIRL ; kesho mpenz BOI ; ok, ko nitume kwa no. ipi,,?? GIRL ; ucjar mpenz nita-handle mwenyewe BOI ; nakupenda mke wng mzuri💘 Malaika wa bwana wanachat wakiwa mbinguni ooh! Hallelujah..😅🙌

Only YANGA can heal my pain haki..🎭😅🙌

Pokea mafundisho yangu, wala si fedha, Na maarifa kuliko dhahabu safi. "Mithali 8:10 SUV"

nasikia kuna kanisa mahali leo mch. kasema mwanaume ambae hajawah kuchepuka nje ya ndoa afunge ibada, unaambiwa tangu misa iishe sa3 asbh bado wamo hadi sahii na wanampango wakuanzisha kambi..😅😅🙌

Sio silent treatment, sema umewachwa..😅🤣🙌

aliyekuwa akimcheka mwenzie kuwa ni domo zege leo yupo nyumbani kitandani anaugulia kaswende na HIV..😪😪

Jitahidini kudate na wasomi hata mkiachana huoni vijembe status shida iko kwa hao wenye ufaulu wa angalau D nne a.k.a form 4D mkiachana utajuta wallah.😅🤣🙌

nikikumbuka kuna siku tuliambiwa na classmonitor tulalie dawati na akatuchapa fimbo darasani kisa kelele tumbo la uzazi linaniuma kbs..🐒🐒😅😅